SHERIA YA BIMA YA AFYA KWA WOTE, CHAPTER 161 (R.E 2023 A.S. 2025)
Loading...
Date
Authors
Journal Title
Journal ISSN
Volume Title
Publisher
GOVERNMENT PRINTER
Abstract
Toleo la Urekebu la Nyongeza limejumuisha marekebisho yote yaliyofanyika katika Sheria ya Bima ya Afya, Sura ya 161 hadi tarehe 31 Julai, 2025 na limechapishwa kwa mujibu wa kifungu cha 5(7) cha Sheria ya Urekebu, Sura ya 4.
Description
Keywords
Citation
Toleo la Urekebu la Nyongeza limejumuisha marekebisho yote yaliyofanyika katika Sheria ya Bima ya Afya, Sura ya 161 hadi tarehe 31 Julai, 2025 na limechapishwa kwa mujibu wa kifungu cha 5(7) cha Sheria ya Urekebu, Sura ya 4.

