SHERIA YA TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI, CHAPTER 292 (R.E 2023 A.S. 2025)

Loading...
Thumbnail Image

Date

Journal Title

Journal ISSN

Volume Title

Publisher

GOVERNMENT PRINTER

Abstract

Toleo hili la Urekebu na Nyongeza limejumuisha marekebisho yote yaliyofanywa katika Sheria ya Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi Sura ya 292 hadi tarehe 31 Julai, 2025 na limechapishwa kwa mujibu wa kifungu cha 5(7) cha Sheria ya Urekebu, Sura ya 4.

Description

Keywords

Citation

Toleo hili la Urekebu na Nyongeza limejumuisha marekebisho yote yaliyofanywa katika Sheria ya Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi Sura ya 292 hadi tarehe 31 Julai, 2025 na limechapishwa kwa mujibu wa kifungu cha 5(7) cha Sheria ya Urekebu, Sura ya 4.

Endorsement

Review

Supplemented By

Referenced By