SHERIA YA SHIRIKA LA UTANGAZAJI TANZANIA, CHAPTER 239 (R.E 2023 A.S. 2025)

Loading...
Thumbnail Image

Date

Journal Title

Journal ISSN

Volume Title

Publisher

GOVERNMENT PRINTER

Abstract

Toleo hili la urekebu la Nyongeza limejumuisha marekebisho yote yaliyofanywa katika Sheria ya Shirika la Utangazaji Tanzania Sura ya 239 hadi tarehe 31 Julai, 2025 na limechapishwa mujibu wa kifungu cha 5(7) cha Sheria ya Sura ya 4.

Description

Keywords

Citation

Toleo hili la urekebu la Nyongeza limejumuisha marekebisho yote yaliyofanywa katika Sheria ya Shirika la Utangazaji Tanzania Sura ya 239 hadi tarehe 31 Julai, 2025 na limechapishwa mujibu wa kifungu cha 5(7) cha Sheria ya Sura ya 4.

Endorsement

Review

Supplemented By

Referenced By