SHERIA YA MIKOPO KWA DHAMANA ZA MALI ZINAZOHAMISHIKA, NA. 5 YA MWAKA 2026

Loading...
Thumbnail Image

Journal Title

Journal ISSN

Volume Title

Publisher

The Government Printer, Dodoma by Order of Government

Abstract

Sheria ya kuweka masharti ya usimamizi wa maslahi katika dhamana za mikopo za mali zinazohamishika, kuanzisha Masijala ya usajili wa maslahi katika mali zilizotumika kama dhamana, kuainisha masharti ya utengenezaji, vipaumbele na utekelezaji wa maslahi katika dhamana, kuainisha haki na wajibu wa wahusika wa maslahi katika dhamana na masuala mengine yanayohusiana na hayo.

Description

Keywords

Citation

Sheria hii itajulikana kama Sheria ya Mikopo kwa Dhamana za Mali Zinazohamishika ya Mwaka 2026

Endorsement

Review

Supplemented By

Referenced By