WAKILI MKUU WA SERIKALI DKT. ALLY POSSI AKIZUNGUMZA NA UONGOZI WA CHAMA CHA MAWAKILI WA SERIKALI TANZANIA.
Date
Authors
Journal Title
Journal ISSN
Volume Title
Publisher
OFISI YA WAKILI MKUU WA SERIKALI
Abstract
Wakili Mkuu wa Serikali, Dkt. Ally Possi akizungumza na uongozi wa Chama cha Mawakili wa Serikali Tanzania (hawapo pichani) walipomtembelea Ofisini kwake kujitambulisha jijini Dar-es-Salaam. Rais wa Chama cha Mawakili wa Serikali Tanzania (TPBA), ndugu Bonaventure P. Mwambaja, akizungumza na Wakili Mkuu wa Serikali, Dkt. Ally Possi (hayupo pichani) baada ya kusaini kitabu cha wageni alipofika kujitambulisha Ofisini kwake jijini Dar-es-Salaam.

