
Notisi ya Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Kanuni 
za Ununuzi wa Umma 

 
TANGAZO LA SERIKALI Na. 261 la tarehe 25/4/2025 

 
SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA, 

(SURA YA 1) 
______ 

 
NOTISI 

______ 
 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 84(4)) 
 

NOTISI YA KUTANGAZA TOLEO RASMI LA TAFSIRI YA KIINGEREZA YA KANUNI  
ZA UNUNUZI WA UMMA YA MWAKA 2025 

 
Jina  1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya 

Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya 
Kanuni za Ununuzi wa Umma ya Mwaka 2025 

  
Kanuni 
zilizotafsiriwa 

 2. Kanuni zilizoainishwa katika safu ya pili ya 
Jedwali la Notisi hii zimetafsiriwa kutoka lugha ya 
Kiswahili kwenda lugha ya Kiingereza na zinatangazwa 
kuwa Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Toleo la 
Kiswahili la Kanuni zilizoainishwa katika safu ya tatu 
ya Jedwali. 

 
________ 

 
JEDWALI 
________ 

 
(Limetengenezwa chini ya aya ya 2) 

 
Na. Toleo la Tafsiri ya Kiingereza Toleo la Kiswahili 

 
1. The Public Procurement 

Regulations, 2024 
Kanuni za Ununuzi wa Umma, 
Tangazo la Serikali Na. 518 la mwaka 
2024. 

 
 
 
Dodoma,             HAMZA SAIDI JOHARI, 

22 Aprili, 2025                 Attorney General 


