
Amri ya Marekebisho ya Amri ya Kuanzisha Masjala Ndogo Za Mahakama ya 
Rufani ya Tanzania 

TANGAZO LA SERIKALI Na. 51 la Tarehe 24/1/2025 
 

KANUNI ZA MAHAKAMA YA RUFANI YA TANZANIA 
(TS. Na. 368 la 2009) 

_____ 
 

AMRI 
______ 

 
(Imetolewa chini ya Kanuni ya 6(2)) 

 
AMRI YA MAREKEBISHO YA AMRI YA KUANZISHA MASJALA NDOGO ZA 

MAHAKAMA YA RUFANI YA TANZANIA YA MWAKA 2025 
 

Jina na  kuanza 
kutumika  
TS. Na.  
368 la 2009 

 1.-(1) Amri hii itajulikana kama Amri ya 
Marekebisho ya Amri ya Kuanzisha Masjala Ndogo za 
Mahakama ya Rufani ya Tanzania ya Mwaka 2025 na 
itasomwa pamoja na Amri ya Kuanzisha Masjala Ndogo 
za Mahakama ya Rufani ya Tanzania ya Mwaka 2022 
ambayo hapa itarejewa kama “Amri kuu”. 

  (2) Amri hii itaanza kutumika tarehe 31 Januari 
2025. 

  
Marekebisho ya 
Jedwali 

 2. Amri kuu inarekebishwa katika Jedwali kwa 
kuongeza neno “Dar es Salaam” kwa kufuata mpangilio 
wa kialfabeti. 

 
 
 
 
Dar es Salaam,            IBRAHIM HAMIS JUMA,  

21 Januari, 2025              Jaji Mkuu 


