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TANGAZO LA SERIKALI Na. 41 la tarehe24/1/2025 
 

SHERIA YA USHURU WA BIDHAA, 
(SURA YA 147) 

_____ 
 

AMRI 
_____ 

 
(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128) 

 
AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA WA MAGARI 5 YA MRADI WA USAID - 

AFYA ANGU WA M/S DELOITTE CONSULTING LIMITED. 
 

Jina na kuanza 
kutumika 

 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa 
Ushuru wa Bidhaa wa Magari 5 ya Mradi wa USAID - 
Afya Yangu wa Deloitte Consulting Limited na 
itachukuliwa kuwa imeanza kutumika kuanzia tarehe 11 
Oktoba 2025. 

  
Msamaha  2.  Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika 

aya ya 3 na masharti mengine yoyote kama 
yatakavyoainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya 
Mapato Tanzania, ushuru wa bidhaa unaopaswa kulipwa 
kwa magari yaliyoanishwa katika Jedwali yanayoingizwa 
ndani ya nchi au kununuliwa kabla ya kibali kupitia 
forodha kwa niaba ya au na Deloitte Consulting Limited 
kwa ajili ya kutumika katika mradi wa USAID - Afya 
Yangu, unasamehewa. 

  
Masharti  3.  Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii 

utakoma na ushuru wa bidhaa utapaswa kulipwa kana 
kwamba Amri hii haijatolewa ikiwa magari tajwa 
yatatumika kwa matumizi mengine au kuhamishwa au 
kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata 
manufaa yanayotolewa na Amri hii. 

  
Ukomo  4.  Amri hii itakoma kutumika tarehe 9 Aprili, 

2025. 
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________ 

 
JEDWALI 

__________ 
 

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2) 
 

Na Maelezo Namba ya Chesesi Namba ya 
injini 

1 TOYOTA LANDCRUISER 76 
HARDTOP, 10-SEATER, 5 DOORS  

JTEEB71J80F022398 1HZ-1026543 

2 TOYOTA LANDCRUISER 76 
HARDTOP, 10-SEATER, 5 DOORS  

JTEEB71JX0F022404 1HZ-1026562 

3 TOYOTA LANDCRUISER 76 
HARDTOP, 10-SEATER, 5 DOORS  

JTEEB71JX0F022371 1HZ-1026328 

4 TOYOTA LANDCRUISER 76 
HARDTOP, 10-SEATER, 5 DOORS  

JTEEB71J30F022387 1HZ-1026446 

5 TOYOTA LANDCRUISER 76 
HARDTOP, 10-SEATER, 5 DOORS  

JTEEB71J90F022409 1HZ-1026610 

 
 
 
Dodoma,             MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU, 

31 Disemba, 2024                                      Waziri wa Fedha 


