
 
Kanuni za Marekebisho ya Kanuni za Usimamizi wa Shughuli za Uvuvi Katika 

Maeneo ya Hifadhi 
Tangazo la Serikali Na. 228 (Linaendelea) 

 
 

 
TANGAZO LA SERIKALI NA. 228 la tarehe 4/4/2025 

 
SHERIA YA UHIFADHI WA WANYAMAPORI,  

(SURA YA 283) 
__________ 

 
KANUNI 

__________ 
 

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 121) 
 

KANUNI ZA MAREKEBISHO YA KANUNI ZA USIMAMIZI WA SHUGHULI ZA UVUVI 
KATIKA MAENEO YA HIFADHI ZA MWAKA 2025 

 
Jina 
Ts Na. 
781 la 2024 

 1. Kanuni hizi zitajulikana kama Kanuni za 
Marekebisho ya Kanuni za Usimamizi wa Shughuli za 
Uvuvi katika Maeneo ya Hifadhi za Mwaka 2025 na 
zitasomwa pamoja na Kanuni za Usimamizi wa Shughuli 
za Uvuvi katika Maeneo ya Hifadhi za Mwaka, 2024 
ambazo hapa zimerejewa kama “Kanuni kuu”. 

  
Marekebisho 
ya kanuni ya 
10 

 2. Kanuni  kuu  inarekebishwa  katika  kanuni  ya  
10(1)(e)  kwa kuongeza maneno “Hosi Pawa (HP)” 
katikati ya maneno “msukumo wa” na “40”. 

  
 

 
 
 
Dodoma,               PINDI HAZARA CHAMA 
    26 Machi, 2025     Waziri wa Maliasili na Utalii 


