Notisi ya Uteuzi wa Wataalamu wa Uchunguzi wa Kompyuta na Simu

TANGAZO LA SERIKALI Na. 250 la tarehe 18/4/2025

SHERIA YA MWENENDO WA MASHAURI YA JINAL,

(SURA YA 20)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 205B)

NOTISI YA UTEUZI WA WATAALAMU WA UCHUNGUZI WA KOMPYUTA NA SIMU YA

Jina
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Uchunguzi wa
Kompyuta na
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Sura ya 20

Muda wa uteuzi

MWAKA 2025

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa
Wataalamu wa Uchunguzi wa Kompyuta na Simu ya Mwaka
2025.

2. Mtu ambaye jina lake limeorodheshwa katika
Jedwali la Notisi hii anateuliwa kuwa Mtaalamu wa
Uchunguzi wa Kompyuta na Simu kwa madhumuni ya kutoa
ripoti itakayoweza kutumika kama ushahidi katika shauri
lolote la jinai au masuala mengine yanayohusiana na hayo
kwa mujibu wa kifungu cha 205A cha Sheria ya Mwenendo
wa Mashauri ya Jinai.

3.-(1) Uteuzi huu utadumu kwa kipindi cha miaka
mitano kuanzia tarehe ya kutangazwa kwa Notisi hii katika
Gazeti la Serikali.

(2) Bila kujali masharti ya aya ndogo ya (1), uteuzi wa
mtu aliyeteuliwa kama Mtaalamu wa Uchunguzi wa
Kompyuta na Simu utakoma endapo-

(a) ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma

imekoma; au

(b) uteuzi wake kama Mtaalamu wa Uchunguzi wa

Kompyuta na Simu umetenguliwa na Mkurugenzi
wa Mashtaka.



Notisi ya Uteuzi wa Wataalamu wa Uchunguzi wa Kompyuta na Simu

Tangazo la Serikali a.250 (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limelengenezwa chini ya aya ya 2)

Na. Jina

1 PF. 20531 Insp. Vedastus Vincent Mahemba

2 PF. 21964 A/Insp. Yassin Jamal Nyoni

3 PF. 24472 A/lnsp. Baraka Innocent Mugaya

4 H. 7848 F/Cpl. Emmanuel John Gwape

5 WP. 11705 F/Cpl Hashmat Idarus Manzi

6 J. 2486 F/C. Bukori Ernest Bukori

7 J. 2688 F/C. Abdul Omary Makina

8 J. 2773 F/C. Mohamed Mkubwa Mohamed

9 J. 2836 Venance Clement Mwanjabike

10 J.2855 F/C. Godfrey Fortunatus ndimila

11 J. 2911 F/C. Fredrick Felix Rugakingila

12 J. 321 1 F/C. Swaadat Abdalah Misanga

13 J. 3465 F/C. Luka Lucas Mdindila

14 J. 4768 F/C James Furahini Mdimu

15 J. 2973 F/C. Masamaki Sadiki Swedi

16 WP. 12873 F/C. Queen Fidelis Baitan

17 WP. 12923 F/C. Lindaeli James Migire

18 WP. 12930 F/C. Salome Imani Joseph

19 WP. 13040 F/C. Ida Raphael Msaky

20 WP. 13042 F/C. Hadija Mtumba Mshamu

21 J. 6152 F/C. Laurent Robert Kalugula

22 J. 8012 FIC. Simon Simon Haule

23 J.8162 FIC. Kelvin Patrick Nchembi

24 WP. 14014 F/C. Mary Gabriel Isamba

25 WP. 13097 F/C. Agatha Stivin Stivini
Dodoma, SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,

8 Aprili, 2025 Mkurugenzi wa Mashtaka




