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TANGAZO LA SERIKALI NA. 341 la tarehe 3/5/2024 
 

SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA, 
(SURA YA 272) 

_______ 
 

NOTISI 
_______ 

 
(Imetolewa chini ya kifungu cha 9(1) na (2)) 

 
NOTISI YA KUONGEZA ENEO LA KUTOA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA 

MAZINGIRA, MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA BABATI YA MWAKA 
2024 

 
Jina   1. Notisi hii itajulikama kama Notisi ya 

Kuongeza Eneo la Kutoa Huduma za Maji na Usafi wa 
Mazingira, Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira 
Babati ya Mwaka 2024. 

  
Kuongezwa 
eneo la huduma 

 2. Eneo la huduma la Mamlaka ya Maji na Usafi 
wa Mazingira Babati linaongezwa kujumuisha maeneo 
yaliyoainishwa katika Jedwali. 

  
Kufutwa  
kwa Mamlaka ya 
Maji 
 
 

 3.-(1) Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira 
Orkesumet inafutwa.  
 (2) Haki, wajibu, masharti ya ajira ya watumishi, 
mali, madeni na masuala mengine yanayohusika 
yaliyotolewa au yaliyokuwa yakitekelezwa na Mamlaka 
ya Maji na Usafi wa Mazingira iliyofutwa 
yanakabidhiwa kwa Mamlaka ya Maji na Usafi wa 
Mazingira  Babati. 

 
________ 

 
JEDWALI  
_________ 

 
(Limetengenezwa chini ya aya ya 2) 

 
JINA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA 
MAZINGIRA  

ENEO LA HUDUMA 
LINALOONGEZWA 
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Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Babati. Wilaya ya Simanjiro  kwenye Kata tano 
zifuatazo: 

1. Orkesumet; 
2. Langai; 
3. Edonyongijape; 
4. Ruvu Remit; na 
5. Lobosit. 

 
 
 
 
Dodoma,                               JUMAA HAMIDU AWESO 
     7 Aprili, 2024                                                                    Waziri wa Maji  
 
 


