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TANGAZO LA SERIKALI NA. 325 la tarehe 26/4/2024 

 
SHERIA YA USIMAMIZI NA USHURU WA BIDHAA 

(SURA YA 147) 
______ 

 
AMRI 
______ 

 
(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128) 

 
AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MATANO KWA AJILI 

YA UTEKELEZAJI WA MRADI WA BOMBA LA MAFUTA GHAFI LA AFRIKA 
MASHARIKI KWA KAMPUNI YA EAST AFRICAN CRUDE OIL PIPELINE LIMITED YA 

MWAKA 2024 
 

Jina  1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa 
Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Matano kwa ajili ya 
Utekelezaji wa Mradi wa Bomba la Mafuta Ghafi la Afrika 
Mashariki kwa Kampuni ya East African Crude Oil Pipeline 
Limited ya mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa ilianza 
kutumika kuanzia tarehe 6 Machi, 2024. 

  
Msamaha  2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika 

aya ya 3 na masharti mengine yoyote yanayoweza 
kuainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato 
Tanzania, ushuru wa bidhaa unaopaswa kulipwa kwa 
Magari Matano yaliyoanishwa katika Jedwali la Amri hii, 
zilizoingizwa ndani ya nchi au kununuliwa kabla ya kibali 
kupitia forodha na Kampuni ya East African Crude Oil 
Pipeline Limited kwa ajili ya utekelezaji wa mradi wa 
Bomba la Mafuta Ghafi la Afrika Mashariki unasamehewa. 
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Masharti  3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma 
na ushuru wa bidhaa utapaswa kulipwa kana kwamba Amri 
hii haijatolewa ikiwa Magari hayo yatatumika kwa 
matumizi mengine au kuhamishwa au kuuzwa kwa mtu 
mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yaliyotolewa na 
Amri hii.  

  
Ukomo  4. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafikia 

ukomo tarehe 5 Septemba 2024. 
 

__________ 
 

JEDWALI 
__________ 

 
(Limetengenezwa chini ya aya ya 2) 

 
Na. Aina Chassis Na. Injini Na. 
1. Ford Everset XLT 2.0 

Bi- Turbo, 4x4 
6FPRXXMAWRPU70891 YNWQRPU70891 

2. Ford Everset XLT 2.0 
Bi- Turbo, 4x4 

6FPRXXMAWRPU70892 YNWQRPU70892 

3. Ford Everset XLT 2.0 
Bi- Turbo, 4x4 

6FPRXXMAWRPU70893 YNWQRPU70893 

4. Ford Everset XLT 2.0 
Bi- Turbo, 4x4 

6FPRXXMAWRPU70894 YNWQRPU70894 

5. Ford Everset XLT 2.0 
Bi- Turbo, 4x4 

6FPRXXMAWRPU72988 YNWQRPU72988 

 
 
 
Dodom                                             MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU 
     4 Aprili, 2024.                                           Waziri wa Fedha  
 
 
 


