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TANGAZO LA SERIKALI Na. 225 la tarehe 29/3/2024 
 

 

SHERIA YA UCHAGUZI WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI, 

(NA. 1 YA MWAKA 2024) 

_______ 

 

NOTISI 
______ 

 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1) 

________ 
 

NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA UCHAGUZI WA RAIS, 
WABUNGE NA MADIWANI YA MWAKA 2024 

 

Jina  1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe ya 

Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Uchaguzi wa Rais, 

Wabunge na Madiwani ya Mwaka, 2024. 
  

Tarehe ya kuanza 
kutumika 

Sheria Na. 
1 ya 2024 

 2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 12 Aprili, 2024 

imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Uchaguzi wa 

Rais, Wabunge na Madiwani itaanza kutumika.  

 

Dodoma,                      JENISTA J. MHAGAMA 

    26 Machi, 2024                       Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu  

Sera, Bunge na Uratibu 

ISSN 0856 - 034X 
 

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA 

   Supplement No. 13                                                     29th March, 2024 

SUBSIDIARY LEGISLATION 

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No.13 Vol. 105 Dated 29th March, 2024 

Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government 

 


