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TANGAZO LA SERIKALI NA. 455 la tarehe 7/6/2024 
 

 

SHERIA YA UNUNUZI WA UMMA, 

(NA. 10 YA 2023) 

_______ 

 

NOTISI 

_______ 
 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1) 
 

NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA UNUNUZI WA UMMA YA 
MWAKA 2024 

 
Jina  1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe 

ya Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Ununuzi wa 

Umma ya Mwaka 2024. 
  

Tarehe ya kuanza 
kutumika 
Sheria Na. 
10 ya 2023 

 2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 17 Juni, 

2024 imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya 

Ununuzi wa Umma itaanza kutumika. 
  

    

Dodoma,                           MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU, 

      28 Mei, 2024                  Waziri wa Fedha 
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